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Mafunzo va ndani kwa Watumishi wa Divisheni va
Uandishi wa Sheria vyamefanyika tareh--- See more
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Menejimenti na Watumishi wa Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa  Serikali
tunakupongeza Bw. Hamza Johari kwa
kuteuliwa na kuapishwa na Mhe. Dkt.
Samia Suluhv Hassan, Rais wa Jamhuri
ya Muungano wa Tanzania kuwa
Mwanasheria Mkuu wa Serikali.

Tunakukaribisha katika Ofisi  vya
Mwanasheria Mkuu wa Serikali na
tunakuahidi ushirikiano katika utekelezaiji
wa majukumu yako.
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Menejimenti na Watumishi wa Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa  Serikali
tunakupongeza Bw. Samwel Maneno
kwa kuteuliwa na kuapishwa na Mhe.
Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kuwa
Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali.

Tunakukaribisha katika Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa Serikali na
tunakuahidi ushirikiano katika utekelezaji
wa majukumu yako.
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ikulu_mawasiliano Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
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Viongozi wapya Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa Serikali
wapokelewa Dar

v Twitter
. Instagram

DAR-Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bw. Hamza Johari akiambatana na Naibu .
Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bw. Samwel Maneno, leo Agosti 15,2024 wametembelea ————
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Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali
Mtaa wa Mtumishi
Miji wa Serikali Mtumba
S.L.P630
Dodoma - Tanzania
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